ราคา 32000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 365.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87671.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
เลขที่ห้อง 20/8
โครงการ arunroj tower | อรุณโรจน์ ทาวเวอร์

วิทย์
0923120013
2013-07-24 19:01:33.0
เลขที่ประกาศ: 32713

ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย20
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
30 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
50 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
arunroj tower | อรุณโรจน์ ทาวเวอร์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 30

จำนวนห้อง: 50

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ arunroj tower | อรุณโรจน์ ทาวเวอร์ - 32000000 บาท ติดต่อคุณ วิทย์

เลขที่: 32713
2013-07-24 19:01:33.0
Add to wishlist

arunroj tower | อรุณโรจน์ ทาวเวอร์

ขนาดพื้นที่ 365.0 ตารางเมตร

วิทย์

0923120013

ขาย 32000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 32000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Aspire รัชดา-วงศ์สว่าง ขนาด 26 ตรม. แต่งครบ เพียง 10,000 บาท
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ THE SKY Sukhumvit | เดอะ สกาย สุขุมวิท - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 11000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 120000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Porntip Porntip
เช่า 120000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ บ้านนวธารา ริเวอร์ไลฟ์คอนโด - 1890000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
ขาย 1890000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดThe River - 33000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ พรหมพิทักษ์ แสนวู่